



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA  
SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA



Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri, SLP 113, SHINYANGA  
Simu/Fax: 0282-986382 Barua pepe: [info@shinyangadc.go.tz](mailto:info@shinyangadc.go.tz)  
tovuti: [www.shinyangadc.go.tz](http://www.shinyangadc.go.tz)

*Kumb.Na.SDC/B.2/13/145*

18.04.2024

### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga anapenda kuwataarifu waombaji kazi mbalimbali waliofanya usaili tarehe 15 April, 2024 hadi tarehe 18 April, 2024 kuwa majina ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Aidha ajira zao zitakuwa rasmi pale vyeti vyao vitakapohakikiwa na kuthibitishwa na mamlaka husika.

Waombaji waliofaulu usaili watatakiwa kukamilisha taratibu mbalimbali za ajira kwa kufika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga tarehe 22 na 23 Aprili, 2024 kuanzia saa tatu kamili asubuhi wakiwa na nyaraka zilizoainishwa katika tangazo hili ili zihakikiwe kabla ya kupewa barua ya ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

#### **Nyaraka za kuwasilisha ni kama ifuatavyo:**

- I. Vyeti halisi (Original Certificates na Transcript) na nakala mbili za vyeti hivyo zilizothibitishwa na Mamlaka za kisheria (certified by Advocate/Magistrate) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea;
- II. Ufafanuzi wa vyeti na uthibitisho wa TCU kwa wale waliosoma nje ya nchi;
- III. Cheti cha kuzaliwa;
- IV. Nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA); na
- V. Picha ndogo tatu za rangi (three coloured passport size photographs)

**MAJINA YA WALIOFAULU NA KUCHAGULIWA KATIKA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA**

1. **KADA** : MTENDAJI WA KIJJI DARAJA LA III  
**MWAJIRI** : MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA  
WILAYA YA SHINYANGA.

<b>NA</b>	<b>JINA LA MWOMBAJI</b>	<b>ANUANI YA SASA</b>
1.	LINDA JOHN VICENT	S.L.P 113, ISELAMAGAZI SHINYANGA.
2.	GINAI PHILLIBART LUBACHA	S.L.P 113, SHINYANGA.
3.	DAMIAN HERMAN SAFARI	S.L.P 1534, SINGIDA.

2. **KADA** : DEREVA DARAJA LA II  
**MWAJIRI** : MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA  
WILAYA YA SHINYANGA.

<b>NA</b>	<b>JINA LA MWOMBAJI</b>	<b>ANUANI YA SASA</b>
1.	JAPHET OBEDI NCHALA	S.L.P 308, ITILIMA SIMIYU.

Imetolewa na;  
**MKURUGENZI MTENDAJI,**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA.**