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Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.SDC.S.2/4/11/72 07.02.2024
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga anawatangazia

watanzania wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya

Shinyanga kuomba nafasi za kazi zilizotajwa hapo chini, baada ya kupokea kibali

chenye Kumb.Na.FA.228/613/01/066 cha tarehe 14.12.2023 kutoka kwa Katibu Mkuu,

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi na Utawala Bora.

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA lil (NAFASI 3)
1.1.1 SIFA ZA MOMBAJI

¢ Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha nne (1V) au Kidato cha sita (VI)

e Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada katika moja ya fani zifuatazo;
Sheria,Elimu ya Jamii,Usimamizi wa Fedha,Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya Sanaa kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo au Chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali.

1.2.2 MAJUKUMU YA KAZI
(i) Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
(i) Katibu wa Kamati ya Kijiji.
(iif)  Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelewa na Halmashauri



(viii) Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza
kumbukumbu za walipa kodi.

(ix)  Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA
»= Ngazi ya Mshahara ni TGS B

1.2 DEREVA DARAJA LAl
1.2.1 SIFA ZA MWOMBAJI

e Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (1V)

e Awe na leseni ya Daraja la C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi
kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

¢ Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Cource) yanayotolewa na chuo cha VETA au NIT au Chuo kingine
kinachotambulika na Serikali.

1.2.2 MAJUKUMU YA KAZI

(i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;

(i) Kupeleka watumishi kwenye safari za kazi;

(iif)  Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari;

(iv)  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;

(v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari; na

(vi)  Kufanya usafi wa gari.



1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA

Ngazi ya mshahara ni TGS B.

MASHARTI YAJUMLA

Vi.

Vi

viii.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka 45

isipokuwa kwa wale tu walioko kazini serikalini;

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na

wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao
kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma;
Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na

Mwanasheria/Wakili.

. Waombaji ambao ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za

kuingilia katika kada tofauti na walizonazo,wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi za kazi kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anwani na namba za simu za kuaminikapamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti
vilivyothibitishwa na mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya kuzaliwa,kidato
cha nne,kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho, na vyeti vya kuhitimu

mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

“Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diplomal/Certificates. - Cheti cha
mtihani wa kidato cha IV na VI - Computer Certificate - Vyeti vya kitaaluma

(Professional certificates from respective boards)”

CTestmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za

kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi waUmma hawaruhusiwi kuomba

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.



Xi.

Xii.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 21 Februari, 2024.

Xiii MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa;

MKURUGENZI MTENDAJI (W),

HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA,

S.L.P 113.

SHINYANGA.

xiv Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa Kielectroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anwani ifuatayo; http,;portal.ajira.go.tz/(Anwani hii pia inapatikana
kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa

‘Recruitment Portal’).

Limetolewa na:

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA



