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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.SDC.C4/7/1/59                                                                          16.03.2022
	


                                TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga anapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba nafasi ya Ajira ya Muda ya “Anuani ya Makazi na Postikodi” kupitia tangazo lenye Kumb. Na. SDC.C4/7/1/58 la tarehe 28 Februari, 2022 kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa tarehe 21.03.2022. 
Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

(i) Usaili utafanyika tarehe 21.03.2022 kuanzia saa 3:00 asubuhi katika vituo vilivyoainishwa kwenye orodha ya majina.
(ii) Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, Cheti cha kuzaliwa na Cheti cha Kidato cha IV.

(iii) Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho cha Uraia (NIDA) au Namba ya NIDA.

(iv) Wasailiwa watakaowasilisha “Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati za matokeo za kidato cha IV au VI (form IV and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI;
(v) Kila Msailiwa anapaswa kuwa na Simu Janja (Smart Phone).

(vi)   Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NACTE na NECTA)
(vii)  Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.
(viii)  Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
(ix)  Orodha ya waombaji walioitwa kwenye usaili inapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga ambayo ni www.shinyangadc.go.tz pamoja na mbao za matangazo za Halmashauri.
(x) Tahadhari; usaili utafanyika kwa mujibu wa Sheria, Taratibu na Kanuni za Utumishi wa Umma, kuna matapeli wanaotumia majina ya watu na vyeo vya watu kwa lengo la kujipatia fedha kuweni makini na matapeli hao.

Nice  R. Munissy
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