

HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA

MWENYEKITI,
KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO
HALMASHAURI YA WILAYA,
SHINYANGA.

1.0 UTANGULIZI

Katika mwaka wa fedha 2020/2021 Halmashauri iliidhinishiwa na kutumia jumla ya **Sh. 47,447,210,148.19** na hadi kufikia Juni 30, 2021 ilikua imefanikiwa kukusanya kiasi cha **Sh.29,371,353,033.16** sawa na asilimia 62 kama inavyoonesha kwenye jedwali hapa chini:-

Na.	CHANZO	KIASI IDHINISHWA	MAPATO KWA MWAKA 2020/2021	%
1.	Mapato ya Ndani	2,552,536,577.04	2,171,071,768.87	85.06
2.	OC Matumizi ya kawaida	1,225,918,000.00	1,084,472,772.13	88
3.	PE	31,930,876,285.00	21,104,279,661.13	66
4.	OC Miradi ya Maendeleo	11,683,301,613.27	6,068,428,851.23	52
	JUMLA KUU	47,447,210,148.19	30,428,253,053.36	62

5.3.1 MATUMIZI HADI KUFIKIA JUNI 30, 2021

Hali halisi ya matumizi katika mwaka wa fedha 2020/21 ni kama inavyoonesha katika jedwali hapa chini:-

Na.	CHANZO	KIASI IDHINISHWA	MATUMIZI	%
1.	Mapato ya Ndani	2,552,536,577.04	2,054,622,965.59	79
2.	OC Matumizi ya kawaida	1,225,918,000.00	1,020,154,814.80	83
3.	PE	31,930,876,285.00	19,335,392,605.73	61
4.	OC Miradi ya Maendeleo	11,683,301,613.27	6,068,428,851.23	52
	JUMLA KUU	47,392,632,475.31	28,659,365,997.96	57

Katika mpango na bajeti wa mwaka wa fedha 2020/2021 Halmashauri ilipanga kutumia jumla ya shilingi 11,683,301,613.27 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo. Hadi kufikia Juni, 2021 Jumla ya shilingi 6,068,428,851.23 zilikuwa zimepokelewa sawa na asilimia 52 kati ya fedha hizo jumla ya shilingi 4,697,782,672.31 zilikuwa zimetumika sawa na asilimia 40.