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HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA

Tarehe 27/05/2018

TANGAZO LA KAZ! YA UKAMILISHAJI WA VYUMBA VIWILI VYA MADARASA SHULE YA MSINGI MWABAGE!' ‘U
NAMBA YA KOTESHENI: LGA/114/2017/2018/SM/MWABAGEHU/01

Halmashauli ya wilaya ya shinyanga imetenga fedha kwaajili ya ukamilishaji wa vyumba viw i
vya madarasa katika shule ya msingi mwabagehu (P4R)

Katika kufanya kazi hapo juu unakaribishwa kuleta maombi kwaajili ya utekelezaji wa kazi
kama ilivyoelekezwa kwenye mchanganuo wa makadirio na mchoro.

SIFA ZA MWOMBAII

Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi.

Awe anajua kusoma na kutafsiri michoro.

Awe na uwezo wa kuwalipa vibarua kabla ya kulipwa fedha za mradi.

Awe na uwezo wa kufanya kazi zote za ujenzi mfano; Uashi, Upauaji, Umeme na Mfur o

wa Maji Taka.
KAZI ZITAKAZOFANYIKA
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Na " AINA YA KAZI

1 | Ukamilishaji wa vyumba viwili vya
madarasa

Maombi yawasilishwe kabla ya saa 04:30 asubuhi siku ya ijumaa tarehe 01/06/2018 ofisi
mwalimu mkuu shule ya Msingi Mwabagehu, Maombi yote yatumwe kwa kupitia anuani
ifuatayo: :

MWALIMU MKUU,

SHULE YA MSINGI MWABAGEHU,
S.L.P 696,

SHINYANGA.

NB: Hati msako (kotesheni) zinapatikana katika ofisi ya Mwalimu Mkuu Shule Ya Msingi Mwabaget
Kumbuka kuandika namba ya simu katika barua yako ya maombi.

Imetolewa na:

BILALO Y. MUSSA
Mwalimu mkuu
Shule Ya Msingi Mwabagehu
Shinyanga
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