

OMBI LA LESENI YA MAKAZI

SHERIA YA ARDHI YA 1999

(NA 4 YA 1999)

(Chini ya fungu la 23 & 179)

Picha

HALMASHAURI YA.....

SEHEMU YA I: (IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

1. Jina la mwombaji/waombaji

- i. ke/me Umri:... Uraia: Mtanzania/siyo mtanzania
- ii. ke/me Umri:... Uraia: Mtanzania/siyo mtanzania
- iii. ke/me Umri:... Uraia: Mtanzania/siyo mtanzania

2. Aina ya umiliki; Binafsi/ Familia/ Taasisi/ Kampuni

3. Anwani
- i.
 - ii.
- Numb ya simu.....

4. Mahali ilipo Ardhi/Nyumba inayoombewa Leseni;

- i. Namba ya kiwanja
- ii. Mtaa
- iii. Kata
- iv. Wilaya

5. Wastani wa eneo la Ardhi(sqm)

6. Matumizi ya Ardhi kwa sasa hivi ni.....

7. Matumizi yanayopendekezwa au yanayokusudiwa (kama ni tofauti na inavyotumika hivi sasa).....

8. Saini au dole gumba la mwombaji au waombaji

- i.
- ii.
- iii.

SEHEMU YA II; UTHIBITISHO

Maoni na mapendekezo ya Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa

Nathibitisha kwamba mwombaji ni mmliki/msimamizi/si mmiliki halali wa Nyumba/kiwanj a tajwa hapo juu

Mwenyekiti;

Jina

Saini

Tarehe

Muhuri

Mtendaji;

Jina

Saini

Tarehe

Muhuri

SEHEMU YA III (Kwa matumizi ya ofisi tu)

Ada ya Shsimelipwa kwa stakabadhi Naya tarehe e.....

Mimi.....Afisa Mteule nakubali/sikubali* apewe Leseni ya Makazi kama alivyoomba/walivyoomba

***Toa sababu za kukataa ombi**

i.

ii.

Saini.....Tarehe.....Muhuri.....