

HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA



KATAZO LA MATUMIZI YA MIFUKO YA PLASTIKI

MKRUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE, WAFANYABIASHARA NA TAASISI ZOTE ZILIZOPO NDANI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA KUWA MWISHO WA MATUMIZI YA MIFUKO YA PLASTIKI NI TAREHE 31/05/2019.

EWE MWANANCHI NA MFANYABIASHARA CHUKUA HATUA, EPUKA KUNUNUA, KUUZA NA KUTUMIA MIFUKO YA PLASTIKI. TUMIA MIFUKO MBADALA.

HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA WOTE WATAKAOBAINIKA KUZALISHA, KURINGIZA, KUSAMBAZA, KUUZA AU KUTUMIA MIFUKO YA PLASTIKI.


Hoja N. Mahiba
Mkurugenzi Mtendaji (W)
SHINYANGA.