JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

'_‘ OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA v )
\ HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA /
\\’“"\»

Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga, SLP 113,lselamagazi,
SHINYANGA Simu/Fax: 0282-986382 Barua pepe: info@shinyangadc.go.tz

Website: www.shinyangadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja: .
Kumb.Na.SDC/ C.4/7/Vol.1/49 13.08.2021

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga kupitia Kibali cha Ajira
mbadala chenye Kumb. Na.FA.170/376/01”B”/60 cha tarehe 19 Julai, 2021
kilichotolewa na Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora (UTUMISHI) anatangaza nafasi ya kazi kwa Wananchi wa Tanzania
wenye sifa na ujuzi wa kujaza nafasi ifuatayo:-

(a) Sifa za Mwombaji: .

> Awe amehitimu Kidato cha Nne au Sita na Cheti cha Mafunzo (NTA LEVEL 5)
katika fani mojawapo kati ya hizi; - Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii
(Sociology). Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa

kutoka katika Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

(b) Kazi na majukumu ya Mtendaji wa Kijiji Daraja Ill

(c) Ngazi ya Mshahara:

e Mwombaji atakaefanikiwa kuajiriwa kwa Cheo cha Mtendaji wa Kijiji
Daraja la Ill atalipwa mshahara ngazi ya TGS B kwa mwezi.



2: MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE JUMLA

(i) Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri
kuanzia miaka 18-45,

(i)  Mwombaiji aliyewahi kupatikana na kosa la jinai hatafikiriwa,

(iii) Barua ya mwombaji ioneshe anuani anayotumia kwa sasa
Pamoja na namba za simu ikiambatana na:

a) Maelezo binafsi ya mwombaji (CV)

b) Nakala za vyeti vya kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofika
kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali
(Taaluma) kwa kuzingatia sifa tajwa hapo juu. |

¢) Nakala ya cheti cha kuzaliwa

d) Picha mbili (2) za Passport Size za hivi karibuni

e) Kitambulisho au namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA)

(iv) Watakaochaguliwa kuhudhuria usaili (Shortlisted Candidates)
watafahamishwa kupitia anuani na namba za simu
walizotumia kwenye barua zao za maombi ya kazi,

(v) Testimonials na Provisional results havitakubalika,

(vi) Kwa wale waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe kwamba vyeti
vyao vimehakikiwa na kuthibitishwa ha Mamlaka (TCU au NECTA)
kulingana na ngazi ya cheti,

(vii) Nakala zote za vyeti vya Shule, Chuo, kitambulisho cha Taifa
(NIDA), na cheti cha kuzaliwa vithibitishwe na Wakili yeyote
aliyesajiliwa na kuthibitishwa au Mahakama.

Mwombaji mwenye sifa anatakiwa kutuma maombi kupitia Posta kwa anuani
ifutayo;-

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya Shinyanga,

5. L.P118,

SHINYANGA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27 Agosti, 2021 saa tisa na nusu alasiri.

NB:Tangazo  hili pia linapatikana katika  tovuti vya Halmashauri
www.shinyangadc.go.tz
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