
MIRADI YA MAENDELEO  

NA. KATA JINA LA MRADI 

 MRADI WA  SEQUIP- ELIMU SEKONDARI  

1 MWALUKWA Ukamilishaji wa vyumba vya Madarasa Mwalukwa Sekondari 

2 PANDAGICHIZA Ukamilishaji wa vyumba vya Madarasa Pandagichiza Sekondari 

3 LYABUKANDE Ukamilishaji wa vyumba vya Madarasa Lyabukande Sekondari 

4 SAMUYE Ukamilishaji wa Matundu ya Vyoo 

5 LYABUSALU Ujenzi wa Shule mpya Kata ya Lyabusalu 

6 USULE Ukamilishaji wa maabara, madarasa na maktaba Shule ya Sekondari Igalamya  

7 HQ Kufanya tathmini na ufatiliaji wa miradi ya maendeleo 

 MRADI WA UJENZI WA MADARASA KIDATO CHA  V & VI  

1 SAMUYE Ujenzi wa vyumba 08 vya madarasa shule ya Sekondari Samuye 

2 MWENGE Ujenzi wa vyumba 07 vya madarasa shule ya Sekondari Zunzuli 

MRADI WA  UJENZI WA MATUNDU YA VYOO KIDATO CHA V& VI 

1 SAMUYE Ujezi wa matundu 15 ya vyoo vya wanafunzi katika shule za sekondari Samuye  

2 MWENGE Ujezi wa matundu 06 ya vyoo vya wanafunzi katika shule za sekondari Zunzuli 

MRADI WA UKARABATI WA SHULE KONGWE  

1 USULE Ukarabati wa Shule ya Msingi Usule 

2 ITWANGI Ukarabati wa Shule ya Msingi Lohumbo 

3 LYABUKANDE Ukarabati wa Shule ya Msingi Lyabukande 

4 SALAWE Ukarabati wa Shule ya Msingi Salawe 

MRADI WA UJENZI WA MATUNDU YA VYOO -ELIMU MSINGI  

1 USULE Ujenzi wa matundu 13 ya vyoo shule ya Msingi Tinden'hulu 

2 LYAMIDATI Ujenzi wa matundu 13 ya vyoo shule ya Msingi Mwasele 

MRADI WA UJENZI WA BWENI LA WATOTO WENYE MAHITAJI MAALUM  

1 ISELAMAGAZI Ujenzi wa bweni la watoto wenye mahitaji maalum shule ya Msingi Iselamagazi 



MRADI WA  EDUCATION PROGRAMME FOR  RESULTS (EP4R)- ELIMU YA AWALI NA MSINGI (BOOST)  

1 ISELAMAGAZI Ujenzi wa Madarasa 2 mfano Shule ya msingi Budushi 

2 HQ Ufuatiliaji wa Tathimini wa shughuli za Miradi ya Ujenzi wa madarasa 

3 HQ Mafunzo ya walimu kazini (MUWEKA) na shule salama 

4 LYABUSALU Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Lyabusalu B 

5 ITWANGI Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Kidanda 

6 LYABUKANDE Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Mapingili 

7 LYABUSALU Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Lyabusalu A 

8 LYABUSALU Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Ng'wanangala 

9 MWALUKWA Ujenzi wa vyoo matundu 10 katika Shule ya Msingi Ng'hama 

10 LYABUKANDE Ujenzi wa Madarasa 2   Shule ya Msingi Mwamakala 

11 LYABUSALU Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi Bukamba  

12 MASENGWA Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Ikonda 

13 MWENGE Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Nyandolwa 

14 SOLWA Ujenzi wa madarasa 2  Shule ya Msingi Mwabuki 

15 IMESELA Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi MaskatI 

16 MWAKITOLYO Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi Nyan'gombe  

17 MWANTINI Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi Kilimawe  

18 USULE Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi Tindenhulu 

19 DIDIA Ujenzi wa Madarasa  2 Shule ya Msingi Bukumbi 

20 ILOLA Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi Mendo 

21 USANDA Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Manyada 

22 TINDE Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Tinde 'B' 

23 SAMUYE Ujenzi wa madarasa 3 Shule ya Msingi Manonga 



24 LYAMIDATI Ujenzi wa madarasa 2 Bukiligulu Shule ya Msingi 

25 NYAMALOGO Ujenzi wa madarasa 2 Shule Msingi Ng'wampangabule 

26 LYAMIDATI Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Kizungu 

27 SOLWA Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Solwa B 

28 MWENGE Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Zunzuli B 

29 TINDE Ujenzi wa madarasa 2 ya awali ya mfano na matundu 3 ya vyoo shule ya msingi Nhumbili. 

30 USANDA  Ujenzi wa madarasa 2 ya mfano ya awali ya mfano na matundu 3 ya vyoo shule ya msingi Nzagaluba. 

31 SALAWE Ujenzi wa matundu 06 ya vyoo shule ya Msingi Mhangu 'A' 

MRADI WA SRWSS PROGRAMU YA USAFI WA MAZINGIRA NA USAMBAZAJI WA MAJI VIJIJINI - ELIMU 

MSINGI  

1 PUNI Ukamilishaji wa matundu ya vyoo 10  vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi 

Puni 

2 SAMUYE Ukamilishaji wa matundu ya vyoo 10  vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi 

Samuye 

3 NSALALA Ukamilishaji wa matundu ya vyoo 10 vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi 

Nshishinulu  

4 SAMUYE Ukamilishaji wa matundu ya vyoo10  vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi  

Isela  

5 BUKENE Ukamilishaji wa matundu ya vyoo 8 vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi  

Masekelo  

6 IMESELA Ukamilishaji wa matundu ya vyoo 10 vya wanafunzi pamoja na miundombinu yake shule ya msingi  

Nyika  

UKAMILISHAJI WA ZAHANATI  

1 LYAMIDATI Ukamilishaji wa miundombinu ya Zahanati ya Bukiligulu 

2 NYIDA Ukamilishaji wa miundombinu ya Zahanati ya Nyida 

 

 

 

 



UKAMILISHAJI WA MIUNDOMBINU YA KITUO VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA  

1 ISELAMAGAZI  Ujenzi wa miundombinu ya maji ya kuvuna maji katika Hospitali ya Wilaya 

2 ISELAMAGAZI Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Kituo cha Afya Nindo 

3 SALAWE Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Kituo cha Afya Salawe 

4 SAMUYE Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Kituo cha Afya Samuye 

5 SAMUYE Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Kituo cha Afya Nindo 

6 DIDIA Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Zahanati ya Didia 

7 ITWANGI Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Zahanati ya Butini 

8 LYABUKANDE Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Lyabukande 

9 IHUGI Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Ihugi  

10 MWANTINI Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Zahanati ya Mishepo 

11 MWENGE Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Mwenge 

12 NYAMALOGO Ujenzi miundombinu ya choo na uvunaji maji katika Zahanati ya Nyamalogo  

13 PUNI Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Nyashimbi  

14 SOLWA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Manheigana  

15 SOLWA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Mwasekagi 

16 SOLWA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Solwa  

17 ILOLA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo katika Zahanati ya Mendo  

18 MASENGWA Ujenzi wa miundombinu ya uvunaji katika Zahanati ya Ikonda 

19 USULE Ujenzi miundombinu ya uvunaji maji katika Zahanati ya Usule  

20 MWANTINI Ujenzi miundombinu ya choo na uvunaji maji katika Zahanati ya Kilimawe  



21 LYAMIDATI Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo, kichomea taka, shimo la kondo la nyuma,pamoja na 

miundombinu ya uvunaji maji  katika Zahanati ya Kizungu  

22 PANDAGICHIZA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo, kichomea taka, shimo la kondo la nyuma,pamoja na 

miundombinu ya uvunaji maji  katika Zahanati ya Mwamadilana  

23 TINDE Ukamilishaji wa miundombinu ya uvunaji maji katika Zahanati ya Ngokolo  

24 SAMUYE Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya uvunaji maji, katika Zahanti ya Isela  

25 USANDA Ukamilishaji wa ujenzi miundombinu ya choo, shimo la majivu, kichomea taka  katika Zahanati ya 

Manyada   

26 HQ Kuwezesha Ofisi ya Mkuu wa Divisheni ya  Afya, Ustawi wa Jami na Lishe kufanya shughuli za 

usimamizi, ufuatiliaji na ukaguzi wa shughuli  mbalimbali za usafi na Mazingira  

27 MWAKITOLYO Ujenzi wa vyoo na miundombinu ya maji katka Zahanati ya Mawemilu 

MIRADI MINGINEYO 

1 DIDIA Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 madarasa  shule ya sekondari Lohumbo  

2   Kuwezesha ununuzi wa viti , meza 3,571 na madawati 3,125 kwa ajili ya shule za Awali na Msingi 

pamoja na Sokondari zilizo katika Halmashauri  

3 SOLWA Kukamilisha ujenzi wa chumba 01 cha maabara   shule ya sekondari Solwa B  

4 ITWANGI Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi Kidanda 

5 PANDAGICHIZA Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi  Shilabela 

6 LYABUSALU Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi Lyabusalu B 

7 LYAMIDATI Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi Mwasele 

8 NYAMALOGO Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi Shatimba 

9 ILOLA Ukamilishaji wa  matundu ya Vyoo 6 Shule ya Msingi Ihalo 

10 PANDAGICHIZA Ukamilishaji wa zahanati ya Mwamadilanha 

11 LYAMIDATI Ukamilishaji wa zahanati ya Kizungu  

12 NSALALA Ukamiilishaji wa zahanati kijiji cha Nshishinulu  

13 BUKENE Ukamilishaji wa zahanati ya Bukene  



14 MWALUKWA Ukamilishaji wa jengo la OPD zahanati ya Mwalukwa  

15 NYAMOLOGO Ukamilishaji wa zahanati ya Nyamalogo  

16 MWAKITOLYO Ukamilishaji wa zahanati ya Nyaligongo  

17 HQ Ukamilishaji wa Wodi ya Watoto katika Hospitali ya Wilaya 

18 HQ Ukamilishaji wa miundombinu katika zahanati ya Manyada  

19 HQ Ujenzi wa Maegesho ya Malori katika kata ya Tinde. 

20 HQ Ukamilishaji wa nyumba ya Mkurugenzi   

21 HQ Ujenzi wa  vyoo katika ofisi ya Zamani ya Kilimo ya Halmashauri ya wilaya ya Shinyanga 

22 ISELAMAGAZI Ujenzi wa bwawa la kufugia samaki Iselamagazi 

23 LYABUKANDE Ujenga Machinjio ndogo katika Kata ya Lyabukande  

24 HQ Ujenzi wa dampo la taka Iselamagazi 

25 HQ Ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Gulio la Iselamagazi 

26 DIDIA Ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Gulio la Didia 

27 MWALUKWA Ujenzi wa matundu 4 ya vyoo katika Gulio la Mwalukwa 

 


