HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA

MKOA WA SHINYANGA Ofisi ya Mkurugenzi MtendajWilaya,

Simu: 028-2762251 General Line S.L.P. 113,
028-2762259 Direct Line SHINYANGA.

Fax: 028-2763775 TANZANIA.

Barua pepe: info@shinyangadc.go.tz

Barua zote ziandikwe kwa

Mkurugenzi Mtendaji (W) Shinyanga

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. SDC/C.4/7/20 21.01.2019

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

I Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga baada ya kupokea Kibali cha Ajira
mbadala chenye Kumb:Na.FA.170/376/01/95 cha tarehe 27.12.2018 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi
ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, anapenda kuwatangazia wananchi wote

kwa ajili ya Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga.

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III — (Nafasi 1)

A. SIFA ZA MWOMBAJI
1. Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu kidato cha Nne, (IV) au kidato cha (VI)
ii. Aliyehitimu mafunzo ya Astashada /Cheti katika fani ya Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo

cha Serikali za Mitaa Homboli Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

B. KAZI ZA KUFANYA/MAJUKUMU:
1. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na
iii.  Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

iv.  Katibu wa mikutano na Kamati zote za Halmashauri za Kijiji
v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu
vi. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi
katika kuandaa na utekelezaji mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza
uzalishaji mali.
vil. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji
viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji
ix. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji
Xx. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi

xi. Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo ndogo za kijiji

C. UWAJIBIKAJI:
Atawajibika kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga

D. MSHAHARA:
Atalipwa mshahara katika ngazi ya TGS B.



- 2.0 DEREVA DARAJA LA II - (NAFASI 1)
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A. SIFA ZA MWOMBAJI

i.  Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu kidato cha Nne, (IV) au kidato cha (V1)
ii.  Awe na leseni ya daraja C1 au E ya uendeshaji wa magari ambayo amefanyia
kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

iii.  Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

iv.  Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi daraja la II watafikiriwa
kwanza.

B. KAZI ZA KUFANYA/MAJUKUMU:

1. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
ili. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
iv. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
v. Kufanya usafi wa gari.
vi. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake

C. UWAJIBIKAJI:

Atawajibika kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18-45

Mwombaji aliyewahi kupatikana na kosa la jinai hatafikiriwa.

Aidha, barua ya mwombaji ioneshe anuani anayotumia kwa sasa pamoja na namba za simu

ikiambatana na:

(a) Maelezo binafsi ya mwombaji (CV)

(b) Nakala za vyeti vya kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti
vya kuhitimu mafunzo mbalimbali (Taaluma) kwa kuzingatia sifa za kazi husika

(c) Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

(d) Ambatanisha picha (2) za passport size za hivi karibuni.

Watakaochaguliwa kuhudhuria usaili (Shortlisted) watafahamishwa kupitia anuani na

namba za simu walizotumia kwenye barua zao za maombi ya kazi

Testimonials na Provisonal results havitakubalika.

Nakala zote za vyeti vya Shule, Chuo na Cheti cha Kuzaliwa vithibitishwe na

Mwanasheria au Wakili yeyote aliyesajiliwa na kuthibitishwa.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:
Barua zote ziandikwe kwa mkono wa mwombaji na kutumwa kwa njia ya Posta. kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga,

S.L.P. 113,

SHINYANGA.

NB: Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 03.02.2019 saa tisa na nusu alasiri.

Hoja N. Mahxga
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